exness,forex,demo,แข่งเทรด,เล่น forex,เทรด forex
  • 49735เข้าชม
  • 65ตอบกลับ

การสมัครเปิดบัญชีซื้อขาย (เทรด forex) กับ EXNESS

— หัวข้อนี้ปักหมุด โดย Admin-Non เมื่อเวลา(2016-03-12) —
ขั้นตอนการสมัครเปิดบัญชีซื้อขาย (เทรด forex) กับ EXNESS

คลิกที่ลิงค์สมัครด้านล่าง

เปิดบัญชีเทรด Forex Exness เปิดบัญชี

1. คลิกเปิดบัญชีการซื้อขาย OPEN AN ACCOUNT

2. เลือกเปิดบัญชีเทรด Forex  Mini ตามรูปภาพประกอบ

3. กรอกรายละเอียดต่างๆ ต้องเป็นข้อมูลจริง ตามรูปภาพและคำบรรยาย
3.1 First name กรอกชื่อจริง
3.2 Last name กรอกนามสกุลจริง
3.3 Email กรอกอีเมล์ที่ใช้งานจริง
3.4 Mobile phone กรอกหมายเลขโทรศัพท์ ต้องเป็นเบอร์ที่ใช้งานจริงๆ เท่านั้น
(ตัวอย่างเบอร์ 089-5051331 ให้กรอกเป็น +66895051331
3.5 Leverage เลือกตามที่เราต้องการ
3.6 Account currency เลือกสกุลเงินในบัญชี
3.7 กรอกตัวอักษรที่เห็นตามภาพ
3.8 คลิกดำเนินการต่อไป Continue registration

4. กรอกรหัสที่ได้รับทาง SMS และอีเมลล์ หากไม่ได้รับรหัสให้คลิกที่ receive a new code
4.1 Confirm phone number กรอกรหัสที่ได้รับจาก SMS มือถือ
4.2 Confirm email address กรอกรหัสที่ได้รับจากอีเมล์
4.3 คลิกดำเนินการต่อไป Continue registration

5. เลือกตั้งค่าความปลอดภัยให้กับบัญชีเทรดของเรา ใช้สำหรับการทำธุรกรรมต่างๆ ในการฝาก - ถอนเงิน เข้าสู่บัญชีเทรด
5.1 Security แนะนำให้เลือก แบบที่ 2 Mobile phone ความปลอดภัยปานกลาง เพราะรหัสทุกรหัสที่ Exness ส่งมาจะถูกส่งเข้าเบอร์โทรศัพท์ตามเบอร์ที่เรากรอกไว้ตอนสมัครเปิดบัญชี
5.2 Personal area password ตั้งค่ารหัสที่ต้องการ ใช้สำหรับล๊อกอินเข้าเว็บ Exness
5.3 Investor password ตั้งค่ารหัสที่ต้องการ ใช้สำหรับเข้าโปรแกรม MT4 เพื่อดูความเคลื่อนไหวบัญชีเท่านั้น
5.4 Trading password ตั้งค่ารหัสที่ต้องการ ใช้สำหรับเข้าโปรแกรม MT4 และเปิดออเดอร์ซื้อขาย Forex
5.5 Phone password ตั้งค่ารหัสที่ต้องการ ใช้สำหรับติดต่อกับ Support Exness เพื่อยืนยันเจ้าของบัญชี
5.6 คลิกดำเนินการต่อไป Continue registration

6. เลือกโบนัสที่ต้องการ

7. การสมัครสมบูรณ์แล้วครับ ยินดีด้วย!!!

8. หน้าพื้นที่ส่วนบุคคล Exness สำหรับทำรายการต่างๆ และสามารถเปิดบัญชีเทรดเพิ่มเติมได้ ทั้งบัญชี Real และ Demo

[ แก้ไขล่าสุดโดยAdmin-Nonเมื่อ2016-01-13 10:47 ]

บทความที่เกี่ยวข้อง

คำค้นที่เกี่ยวข้อง: exness forex
สมัครต่อแล้วค่ะ
http://goo.gl/rRuP5b
ผมทำรหัสแบบที่ 2 หายต้องทำยังไงครับ ขอก็ขอยาก ภาษาอังกฤษก็ไม่ถนัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์2 ต้นฉบับโพสต์โดยpenumyเมื่อ2012-09-16 15:52เผยแพร่ :
ผมทำรหัสแบบที่ 2 หายต้องทำยังไงครับ ขอก็ขอยาก ภาษาอังกฤษก็ไม่ถนัด

รหัสตรงไหนครับ
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16
รหัสความปลอดภัย  (Site code":2)

ทำ keyfile หายครับ
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16

รหัสอันนี้หรือเปล่าครับ
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 6#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16
ไม่ได้ให้ส่งในทางโทรศัทพ์ครับ มันมีโปรแกรมให้ทำ แต่ที่สำคัญ คือ ผมทำ keyfile หาย

ขอใหม่ก็ยาก  
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 7#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์6 ต้นฉบับโพสต์โดยpenumyเมื่อ2012-09-16 22:22เผยแพร่ :
ไม่ได้ให้ส่งในทางโทรศัทพ์ครับ มันมีโปรแกรมให้ทำ แต่ที่สำคัญ คือ ผมทำ keyfile หาย

ขอใหม่ก็ยาก  

อ๋อ เข้าใจแล้ว แนะนำให้ 2 กรณีนะครับ
1. คุย Chat กับ Support แล้วแจ้งไปครับ
2. สมัครใหม่ได้ครับตามลิงค์ เปิดบัญชีทันที
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 8#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16
คุยแล้วครับลำบากมาก เขาไ่ม่ยอมให้ครับ

จำเป็นต้องสมัครใหม่เลยหรอครับ  แล้วเงินที่อยู่ในนั้นจะทำยังไงครับ  โอนมาบัญชีใหม่ได้ไหม
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 9#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-16
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์8 ต้นฉบับโพสต์โดยpenumyเมื่อ2012-09-16 22:32เผยแพร่ :
คุยแล้วครับลำบากมาก เขาไ่ม่ยอมให้ครับ

จำเป็นต้องสมัครใหม่เลยหรอครับ  แล้วเงินที่อยู่ในนั้นจะทำยังไงครับ  โอนมาบัญชีใหม่ได้ไหม  

โอนมาบัญชีใหม่ได้ครับ

บัญชีเดิมสมัครต่อจากบอร์ดนี้หรือเปล่าครับ ถ้าสมัครใหม่สมัครลิงค์ต่อจากบอร์ดนะครับ เปิดบัญชีทันที เพื่อรับโบนัสคืนเงิน Rebate สูงสุดถึง 60% ต่อบัญชี
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้